JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA MAJI

MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA
MUSOMA.

MKATABA WA AJIRA WA KAZI YA UPAKIAJI, USHUSHAJI
NA USAFIRISHAJI WA BOMBA 516

KATI YA

BW.FAURATLS PHILLEmsn) By *BALHNEL]

NA
MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA
MUSOMA.

MRADI WA UPANUZI WA MTANDAO WA MAJI KWA MITAA SABA
ISIYOPATA MAJI MANISPAA YA MUSOMA.



Makubaliano ya kusafirisha bomba kutoka katika eneo la kata ya Bweri na Kwangwa
yamefanyika leo Tarehe 15-Nov-2021 kati ya Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira
Musoma (MUWASA) S.L.P. 233 MUSOMA (ambaye katika mkataba huu anajulikana
kama “Mlipaji”)

Na
Bw. Fauratus Philemon Byabachwezi (ambaye katika mkataba huu anajulikana kama
“Msafirishaji”)
Ambapo Msafirishaji tajwa hapo juu atapakia bomba zenye kipenyo cha milimita 200 na
urefu wa mita 12 kwenye gari, na atasafirisha bomba tajwa pamoja na kuzishusha
kwenye maeneo atakayoonyeshwa na msimamizi atakayekuwa katika €neo la mradi; Na
Kwamba kwa kila “Trip” ya kusafirisha bomba itakuwa na Idadi ya bomba zisizopungua
8 na Msafirishaji atafanya kazi hii kwa gharama ya Shillingi za Tanzania Elfu Sabini
(70,000/=) tu kwa kila ™ Trip"” atakayobeba na kusafirisha kama inavycainisha katika
jedwali hapa chini: -

Ia]l, Usshay na Usafirishaji wa
bomba 516 zenye urefu wa mita 12. . _ _
Kila “Trip” Msafirishaji atabeba bomba P A= | 550,000/
zisizopungua 8.
Jumla kuu 4,550,000/ =

MAKUBALIANO HAYA YAMESHUDIWA NA: -

1. Mhandisi Burton Kajigili Kaimu Meneja Ufundi - MUWASA
2. Fauratus Phillemon Byabachwezi- Msafirishaji.

Imesainiwa na Mhardisi Nicas Mugisha
Ambaye ni Kaimu Mkurugenzi MUWASA
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Imesainiwa na Bw. Fauratus Phillemon Byabachwezi

Ambaye amepewa kazi ya usafirishaji
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Shahidi wa Bw. Fauratus Phillemon Byabachwezi
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